HOTLINE: (+84) 949 410 987
THỨ 2 ĐẾN THỨ 7: 8:00AM - 7:00PM
EMAIL: info@anninh247.net
EVERYDAY (24/7)

   

Xem ảnh lớn

Cáp quang luồn cống Singlemode 24fo (core)

Đăng ngày 27-12-2015 10:45:09 AM - 628 Lượt xem

Giá: 14 600 VND / 1 Mét

Cáp quang 24 sợi | 24FO | 24 core Single mode, cáp quang luồn cống Đặc tính vật lý và môi trường Các đặc tính vật lý, cơ học và môi trường của cáp kéo cống phi kim loại được kiểm tra theo bảng 2 tại bước sóng 1550nm. Đặc tính cơ của Cáp quang 24 sợi

Địa điểm bán : N/A

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Cáp quang 24 sợi | 24FO | 24 core Single mode, cáp quang luồn cống
Đặc tính vật lý và môi trường
 
Các đặc tính vật lý, cơ học và môi trường của cáp kéo cống phi kim loại được kiểm tra theo bảng 2 tại bước sóng 1550nm.
 
Đặc tính cơ của Cáp quang 24 sợi.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

CHỈ TIÊU

Loại vỏ

Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia tử ngoại và côn trùnggặm nhấm

Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt

£ 3.5kN

Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc

£ 2.5kN

Khả năng chịu nén

2000N/10cm

Hệ số dãn nở nhiệt

< 8.2x10-6/oC

Dải nhiệt độ làm việc

-5 oC ~ 70 oC

Độ ẩm tương đối

1~100% không đọng sương

Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt

 20 lần đường kính ngoài của cáp

Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt

 10 lần đường kính ngoài của cáp


Sản phẩm này không có hình ảnh khác

Sản phẩm cùng loại

 

Giới thiệu về An ninh 247

Kính gửi: Quý khách hàng Đầu tiên, chúng tôi xin gửi đến Quý khách hàng lời chào trân trọng, lời chúc sức khỏe và thành công. Công ty TNHH Công Nghệ Ánh Dương Minh từ đây gọi tắt là “AnNinh247” là công ty hoạt động về lĩnh vực thiết bị an ninh . Với triết lý kinh doanh “ Đồng hành cùng khách hàng”...

Thăm dò ý kiến

Bạn thấy sao về thái độ phục vụ của nhân viên AN247?

Nhiệt tình và chu đáo

Thiếu kinh nghiệm kỹ thuật

Chưa thực sự nhiệt tình

Nhanh nhẹn, giỏi kỹ thuật, chu đáo

Bộ đếm

  • Đang truy cập: 8
  • Hôm nay: 739
  • Tháng hiện tại: 11562
  • Tổng lượt truy cập: 1092403