HOTLINE: (+84) 949 410 987
THỨ 2 ĐẾN THỨ 7: 8:00AM - 7:00PM
EMAIL: info@anninh247.net
EVERYDAY (24/7)

   

Xem ảnh lớn

Bộ chuyển quang Analog 8 kênh

Đăng ngày 27-09-2014 01:00:16 AM - 1249 Lượt xem

Giá: 1 VND / 1 bộ

8CH Video without data,single mode single fiber,FC port,20KM. AC 85-260V,DC 5V 2A

Hãng sản xuất : NEWBRIDGE
Khuyến mại : Liên hệ để nhận giá tốt nhất
Bảo hành : Theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
Địa điểm bán : N/A
Ghi chú : Liên hệ để nhận giá sản phẩm.

Đánh giá : 5 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Thông số kỹ thuật:
 
>> Video  
     Kênh đầu vào: 1   
     Đầu vào: 1V pp (75 ohm)     
     Connecter: BNC
     SNR: ≧ 70 dB    
     Băng thông: 5MHz-8MHz  
     Sai số tín hiệu: DG <1%, DP <0.7 °
 
Âm thanh >>  
     Trở kháng đầu vào: 600 Ohm       
     Input / Output Level: 0dBm (Độ ồn tạp âm)
     Đáp ứng tần số: 20Hz-20kHz    
     Bit Độ phân giải: 24 bit
 
Dữ liệu >>        
     Kết nối: Đơn sợi, hai chiều
 
>> Quang  
     Sợi quang cần thiết: 1          
     Cổng kết nối: SC / FC để tùy chọn  
     Bước sóng: 850 nm / 1300nm cho Đa
                           1310nm / 1550nm cho chế độ đơn
 
Lỗi Bit Rate: 10 -9
Nguồn cung cấp: AC 100-260V 50-60Hz, DC 12V, 5V 1-2A để tùy chọn của bạn
Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C
Nhiệt độ bảo quản: - 40 ° C đến 75 ° C
Độ ẩm: 5% -95% không ngưng tụ
Kích thước: Thông số kỹ thuật:
 
>> Video  
     Kênh đầu vào: 1   
     Đầu vào: 1V pp (75 ohm)     
     Connecter: BNC
     SNR: ≧ 70 dB    
     Băng thông: 5MHz-8MHz  
     Sai số tín hiệu: DG <1%, DP <0.7 °
 
Âm thanh >>  
     Trở kháng đầu vào: 600 Ohm       
     Input / Output Level: 0dBm (Độ ồn tạp âm)
     Đáp ứng tần số: 20Hz-20kHz    
     Bit Độ phân giải: 24 bit
 
Dữ liệu >>        
     Kết nối: Đơn sợi, hai chiều
 
>> Quang  
     Sợi quang cần thiết: 1          
     Cổng kết nối: SC / FC để tùy chọn  
     Bước sóng: 850 nm / 1300nm cho Đa
                           1310nm / 1550nm cho chế độ đơn
 
Lỗi Bit Rate: 10 -9
Nguồn cung cấp: AC 100-260V 50-60Hz, DC 12V, 5V 1-2A để tùy chọn của bạn
Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C
Nhiệt độ bảo quản: - 40 ° C đến 75 ° C
Độ ẩm: 5% -95% không ngưng tụ
Kích thước: 210x 139x 26mm

Sản phẩm này không có hình ảnh khác

Sản phẩm cùng loại

 

Giới thiệu về An ninh 247

Kính gửi: Quý khách hàng Đầu tiên, chúng tôi xin gửi đến Quý khách hàng lời chào trân trọng, lời chúc sức khỏe và thành công. Công ty TNHH Công Nghệ Ánh Dương Minh từ đây gọi tắt là “AnNinh247” là công ty hoạt động về lĩnh vực thiết bị an ninh . Với triết lý kinh doanh “ Đồng hành cùng khách hàng”...

Thăm dò ý kiến

Bạn thấy sao về thái độ phục vụ của nhân viên AN247?

Nhiệt tình và chu đáo

Thiếu kinh nghiệm kỹ thuật

Chưa thực sự nhiệt tình

Nhanh nhẹn, giỏi kỹ thuật, chu đáo

Bộ đếm

  • Đang truy cập: 34
  • Hôm nay: 238
  • Tháng hiện tại: 11024
  • Tổng lượt truy cập: 1110629